ขอแสดงความยินดี กับนายภูวนัตถ์ ปธิรูโป นักศึกษาสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ชั้นปีที่ 3 ที่ได้รับรางวัลชนะเลิศ ในการประกวด RMU Smart Start Idea GSB Startup ซึ่งเป็นโครงการความร่วมมือระหว่างหน่วยบ่มเพาะวิสาหกิจ มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม กับธนาคารออมสิน เพื่อส่งเสริมนวัตกรรมและแนวคิดธุรกิจของนักศึกษาสู่การเป็นผู้ประกอบการเริ่มต้น (Startup)
#ไอทีสายพันธุ์ใหม่
Home / ข่าวกิจกรรมล่าสุด / ขอแสดงความยินดี กับนายภูวนัตถ์ ปธิรูโป นักศึกษาสาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ชั้นปีที่ 3 ที่ได้รับรางวัลชนะเลิศ ในการประกวด RMU Smart Start Idea GSB Startup