คณะเทคโนโลยีสารสนเทศร่วมกับสโมสรนักศึกษาคณะเทคโนโลยีสารสนเทศ ได้จัดพิธีใหว้ครู ประจำปีการศึกษา2666 เพื่อน้อมรำลึกถึงพระคุณของครู โดยมี ผูัช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธรัช อารีราษฎร์ คณบดี เป็นประธานในพิธี และคณาจารย์ภายในคณะเทคโนโลยีสารสนเทศ และในพิธีใหว้ครูยังมีการ มอบทุนการศึกษาให้แก่นักศึกษาที่มีผลการเรียนดี ดีเด่น
รูปเพิ่มเติมที่ >>> https://drive.google.com/drive/folders/1z62XOgv1cETUAj2GA1ycopkz2xHnr5Qi