ในวันที่ 26 สิงหาคม พ.ศ.2566 ทางคณะเทคโนโลยีสารสนเทศ มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม โดยมีอาจารย์ธเนศ ยืนสุข รองคณบดีฝ่ายส่งเสริมกิจการ นำทีมสโมสรนักศึกษาคณะเทคโนโลยีสารสนเทศ จัดกิจกรรมนักประชาสัมพันธ์(FIT_PR TEAM) ณ ห้องประชุม 5A ชั้น 5 คณะเทคโนโลยีสารสนเทศ โดยได้รับเกียรติจาก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลธิดา ภูมิเหล่าแจ้ง และ อาจารย์ ดร.สุรีพร คลังพระศรี อาจารย์ประจำสาขานิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฎมหาสารคาม เป็นวิทยากรในการบรรยายให้ความรู้
รูปเพิ่มเติมที่นี้ >>> https://drive.google.com/drive/folders/1MefrktoVQAg7BWsoPPXbNFKTnFjYU9Sa?usp=drive_link
รูปโดย : เล็ก โสเก